

MAMLAKA YA ELIMU YA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

PHONE: +255736500507

mail: arushavtc@veta.go.tz



CHUO CHA UFUNDI STADI ARUSHA

S.L.P 509

ARUSHA

MKATABA WA AJIRA

Mimi Bahati Marki Mtaresi wa Morombo
ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama Mwajiriwa nimekubali
ujajiriwa na Mkuu wa Chuo cha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu
anajulikana kama Mwajiri.

Sote kwa pamoja yaani Mwajiri na Mwajiriwa tumekubaliana kazi zifuatazo;

i. Kufanya Skimming kutika penyo la bwabi la
wawala pamoja na bwabi la wasihana.

ii. Kila bwani ni shilingi 800,000 x 2 = 400,000/=

iii.

iv.

kazi hiyo itafanyika kwa muda wa siku 14 kuanzia tarehe 11/02/22 mpaka
tarehe 25/02/22 kwa malipo ya Tsh. 400,000/= kwa maneno (shilingi laki)



me fu.

kwa kazi tulio kubaliana. Mwajiri anaweza kuongeza au kupunguza siku za mkataba kazi kama itlazimu na masharti ya mkataba huu.

- i. Mwajiriwa atatunza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na mwajiri.
- ii. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye mkataba huu.
- iii. Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.
- iv. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na kujaza fomu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika
- v. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.

Boedat Mark Mtaner
Jina la Mwajiriwa

B. Saini
Saini

0766 914791
Simu

26/02/2022
Tarehe

Eng. Method C May
Jina la Msimamizi

B. Saini
Saini

0752 773244
Simu

26/02/2022
Tarehe

B.D. Mvefu
Jina la Mwajiri



0755 740489
Simu

26/02/2022
Tarehe